OMBA NYIMBO

Add message

Please or register to post.

Add your message

  • WouglasBeand

    WouglasBeand

    viagra and alcohol username http://onlinebestpharm.com - herb viagra green box for sale viagra at 70 plus viagra pills for sale - yohimbe viagra viagra it is currently

    viagra and alcohol username
    http://onlinebestpharm.com - herb viagra green box for sale
    viagra at 70 plus
    viagra pills for sale
    - yohimbe viagra
    viagra it is currently

  • ShawzEmpaf

    ShawzEmpaf

    cialis thailand http://viagrawithoutdoctorus.com - viagra without a doctor prescription cialis in kuwait cialis viagra without a doctor prescription - cialis generic canada static pages generic cialis pro 20 mg x 20

    cialis thailand
    http://viagrawithoutdoctorus.com - viagra without a doctor prescription cialis in kuwait cialis
    viagra without a doctor prescription - cialis generic canada static pages
    generic cialis pro 20 mg x 20

  • Salehally

    Salehally 0767284498

    Naomba wimbo napendea moyo wang

    Naomba wimbo napendea moyo wang

  • Miss Emmy

    Miss Emmy Dar es salaam

    Habari, Naomba nyimbo za Juma Bhalo ya NAPENDEA MOYO WANGU SIPENDEI MTU, HUKUTAKA TUWE SOTE,na nyimbo ya TUUUUUU NAKUPENDA WEWE TUUU HAMU HUNISHI hizi nyimbo nimesahau jina la ablum yake. nitashukuru km utanipatia.

    Habari,
    Naomba nyimbo za Juma Bhalo ya NAPENDEA MOYO WANGU SIPENDEI MTU, HUKUTAKA TUWE SOTE,na nyimbo ya TUUUUUU NAKUPENDA WEWE TUUU HAMU HUNISHI hizi nyimbo nimesahau jina la ablum yake.
    nitashukuru km utanipatia.

  • Miss Emmy

    Miss Emmy Dar es salaam

    Habari, Nampongeza sana Mzee Juma Bhalo kwa nyimbo zake nzuri nazipenda sana, Nilikuwa nazo sasa kipindi nilikuwa nazo ilikuwa katika kaset, sasa nauliza je unaweza kupata kwenye cd tofauti na kununua hapa?

    Habari,
    Nampongeza sana Mzee Juma Bhalo kwa nyimbo zake nzuri nazipenda sana, Nilikuwa nazo sasa kipindi nilikuwa nazo ilikuwa katika kaset, sasa nauliza je unaweza kupata kwenye cd tofauti na kununua hapa?

  • abdalla

    abdalla uk

    naomba nyimbo ya kisa cha mende niliona ni tende kumbe si tende ni mende kimdara mekimbia....plizz

    naomba nyimbo ya kisa cha mende niliona ni tende kumbe si tende ni mende kimdara mekimbia....plizz

  • feisal

    feisal Beringen, 05, Belgium

    A aleykum!nimeipenda sana hii nyimbo UTAMU WA KUPENDANA,

    A aleykum!nimeipenda sana hii nyimbo UTAMU WA KUPENDANA,

  • umiy

    umiy usa

    asallam alaikum ningeomba mutibadilishie hizo nyimbo zinazoburudisha kwenye kitengo hichi nikimaanisha ewe ulie jitunza na ewe harufu ya nuni na mutuekee nyengine kwa maana tumeshazisikiliza kwa muda mreeeeeefu, ahsanta ######################################### Waalekum Salam Umiy. Ujumbe wako mwema tumeupata na maombi yako yametekelezwa. Twafurahia kupata mawasiliyano yenu. Nyimbo zimebadilishwa.

    asallam alaikum
    ningeomba mutibadilishie hizo nyimbo zinazoburudisha kwenye kitengo hichi nikimaanisha ewe ulie jitunza na ewe harufu ya nuni na mutuekee nyengine kwa maana tumeshazisikiliza kwa muda mreeeeeefu,
    ahsanta

    #########################################

    Waalekum Salam Umiy. Ujumbe wako mwema tumeupata na maombi yako yametekelezwa.

    Twafurahia kupata mawasiliyano yenu.

    Nyimbo zimebadilishwa.

  • umiy

    umiy usa

    jamani nataka kujua kama kuna mtu yoyote wa kutujibu masuala yetu. kKwa kweli hii ni mara ya tatu natuma msg na naona hakuna jibu, na pia nimemuona mwenzangu vilevile katuma msg ambayo hakupatiwa jibu vilevile,.Hii peke yake inatutia wasiwasi mwingi kwa sie tunaotaka kuagizia cds.na kama inawezekana naona mtutilie wimbo wa nachoka kurai Ahsante ###################################################### Pole ndugu Umiy - Usitiye wasiwasi huu ndio mtandao wa kipekee wenye nyimbo za Bhalo Pole tena lakini Wimbo wa nachoka kurai si wimbo wa Bhalo. Lakini kula wimbo wa Maadamu nampenda kurai sichoki ambao uko kwenye kanda ya NEW BHALO NO 8 - Tizama kwenye mtandao wetu utafute hio album. Ukinunuwa nijulishe nikupe zawadi ya nyimbo yoyote ya Bhalo unayo ipenda. Vile vile kuna ule usemao Asiye juwa kurai si mlezi wa mahaba ambao unapatikana katika album ya NEW BHALO NO 18. Shukran. Kijana Cha Bhalo

    jamani nataka kujua kama kuna mtu yoyote wa kutujibu masuala yetu. kKwa kweli hii ni mara ya tatu natuma msg na naona hakuna jibu, na pia nimemuona mwenzangu vilevile katuma msg ambayo hakupatiwa jibu vilevile,.Hii peke yake inatutia wasiwasi mwingi kwa sie tunaotaka kuagizia cds.na kama inawezekana naona mtutilie wimbo wa nachoka kurai
    Ahsante

    ######################################################
    Pole ndugu Umiy - Usitiye wasiwasi huu ndio mtandao wa kipekee wenye nyimbo za Bhalo

    Pole tena lakini Wimbo wa nachoka kurai si wimbo wa Bhalo.

    Lakini kula wimbo wa Maadamu nampenda kurai sichoki ambao uko kwenye kanda ya NEW BHALO NO 8 - Tizama kwenye mtandao wetu utafute hio album. Ukinunuwa nijulishe nikupe zawadi ya nyimbo yoyote ya Bhalo unayo ipenda.
    Vile vile kuna ule usemao Asiye juwa kurai si mlezi wa mahaba ambao unapatikana katika album ya NEW BHALO NO 18. Shukran. Kijana Cha Bhalo

  • Kijana Cha Juma Bhalo

    Kijana Cha Juma Bhalo Mombasa

    Muloomba Nyimbo ya Ewe Harufu ya Nuni Na Ewe Uliye Jituza, nyimbo nimewaekeya kwa muda . Enjoy. Kijana Cha Juma Bhalo:love::love::love::love:

    Muloomba Nyimbo ya Ewe Harufu ya Nuni Na Ewe Uliye Jituza, nyimbo nimewaekeya kwa muda . Enjoy.

    Kijana Cha Juma Bhalolovelovelovelove

Maoni Ya Mashabik wa Juma Bhalo -

Board nameTopicsLast post

How to buy the songs

I need to buy mohamed juma bhalos old taarab music in dollars. Please list his music on ebay or amazon to make easy for me. Am a kenyan living in America. Reply soonest. This was sent via web form from your Bandzoogle site

106/15/2012 by Kijana Cha Juma Bhalo

wasifu wa mzee Bhalo by Remunga

Najisikia mwenye bahati kwa kupata jukwaa ambalo naweza kuyasoma, kununua, na hata kuzizikia sehemu tu ya nyimbo za mshairi niliyempenda, muimbaji aliyeikokota roho na kunituliza ukiwa tangu nilipokuwa kijana chipukizi aliyeyapenda mashairi yake kwa dhati. Nilipokuwa kijana wa miaka 14 hapo mwaka wa 1974, nilikuwa na madoea kuiyemelea redio ya baba(kumbuka nyakati hizo mzazi kuwa na redio...

0

General Board about Juma Bhalo

You can talk about anything here

306/13/2012 by ali
Copyright © Protected. We take the protection of our copyright very serious. Sharing of our songs is not permitted.